♥....♥.Welcome to 12C1 Thiên Đường Tình Bạn.♥.... ♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥....♥.Welcome to 12C1 Thiên Đường Tình Bạn.♥.... ♥

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!

Go down 
/N/PamBoom!!
Kung Lao
Mr.vu
hungmen
Nickkhun
Admin
10 posters
Tác giảThông điệp
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Gia nhập ngày : 14/12/2010
Nghề nghiệp : Thuần hóa thú dữ
Đôi nét về bản thân : Đẹp trai khổ lắm người ơi! huhu

SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime29/02/12, 06:49 pm

Đúng thật là sau cơn mưa trời sẽ sáng. Chuyện gì đến đã đến,chuyện không zui xảy ra cũng xảy ra rồi. Cảm giác lúc vừa gặp chuyện đó thì rất là bùn và rất sock khi lần đầu tiên 10 mấy năm trong cuộc đời đi chơi ra đường gặp 1 chuyện như zậy. Nhục mặt lắm chứ,quê lắm,không biết làm gì nói gì lun....TỰ KỈ dài hạn mấy ngày lun mà...không dám ngẩn đầu nhìn ai như trước nữa. Không phải là vì lý do gì nhưng lý do chính là do mình bị SOCK và bất ngờ thôi. Đúng là đời ko ai đoán được chữ ngờ hết. Nhưng mình buồn,mình tự kỷ thì ko chỉ là 1 mình mình chụi mà còn làm cho bạn bè,đại gia đình C1, gia đình,thầy cô quan tâm đến mình,đặc biệt cảm ơn 2 người luôn luôn lúc nào cũng sát cánh bên Già làng lúc bùn vui nhìu lắm. . Mình ko ngờ là mọi người lại lo lắng cho mình đến zậy. Đặc biệt là Đại gia đình C1 ta...luôn nghe Già làng tâm sự,trải lòng để vơi bớt nỗi bùn,rồi những lời khuyên nhũ,động viên kêu mình cố gắng,lấy lại tinh thần là 1 người zui zẻ như ngày nào. Thật sự những lời động viên,an ủi ấy của mọi người là VÔ GIÁ đối với Già làng. Già làng xin chân thành cảm ơn mọi người,gia đình,thầy cô và ĐẠI GIA ĐÌNH của chúng ta nhiều lắm. Vì nếu không có mọi người chắc là Già làng sẽ bị tự kỷ dài hạn và chắc sẽ không thể ngồi mà viết được những dòng như thế này đâu. Già làng cũng sẽ quên,coi như là 1 chuyện xui đi nè....già làng sẽ ko vì chuyện không đáng đó mà đánh mất đi mình đâu và cũng sẽ ko để mọi ngưòi lo lắng cho Già làng nữa. Gìa làng sẽ là già làng lúc nào cũng zui zẻ như ngày nào. QUẢ THẬT SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG,KHÔNG CÓ CHUYỆN GÌ LÀ KHÔNG GIẢI QUYẾT ĐƯƠC,chỉ cần chúng ta biết ĐỨNG LÊN TỪ NHỮNG VẤP NGÃ CỦA CUỘC SỐNG,chúng ta rút kinh nghiệm để hoàn thiện bản thân mình hơn,sửa những lỗi sai lầm từ những sai trái là được rồi. THANKS cả nhà nhìu lắm. Già làng đã rút được nhiều kinh nghiệm từ chuyện này lắm...và Già làng cũng đang thay đổi rút kinh nghiệm từ những vấp ngã nữa nè. Mong cả nhà cũng zậy nha. Hãy đứng lên ngay khi ta vấp ngã vì lúc đó ta đã có được 1 bài học kinh nghiệm rồi đó và hãy thay đổi sửa sai lỗi lầm của mình để mình được tốt hơn cả nhà nhé vì xung quanh chúng ta luôn có nhiều điều tốt đẹp đang chờ chúng ta. Buồn phiền thì cũng chẵng giúp chúng ta giải quyết được gì đâu cả nhà à. Yêu cả nhà nhìu. Cảm ơn cả nhà đã đọc vài dòng tâm sự của Già làng.. SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827
MỜI CẢ NHÀ NGHE CA KHÚC NÀY VÀ HÃY RÚT KINH NGHIỆM,ĐỨNG LÊN TỪ VẤP NGÃ CUỘC SỐNG NHA CẢ NHÀ

Bài hát chỉ mang tính chất minh họa cho sản phẩm!! SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2298092778 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2298092778

Được sửa bởi Admin ngày 29/02/12, 08:45 pm; sửa lần 1.
https://c1cm.forumvi.com
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime29/02/12, 07:04 pm

Trong cuộc sống không ai mà không có vấp ngã,không ai là không có sai lầm và không ai là người hoàn hảo cả! Nhưng khi chúng ta té xuống mà chúng ta biết đứng dậy mới là điều quan trọng. Hãy bỏ qua hết những lời nói của những người không quan trọng với mình,hãy bỏ qua những lời nói khêu khích,châm chọc hay khi dễ mình và chạm vào những nỗi đau khuyết điểm của mình vừa mắc phải. Vì những người đó ko quan trọng,mình nghèo khổ,bùn phiền khó khăn thì những người KHÔNG QUAN TRỌNG đó cũng không cho mình được 1 ngàn nào hay 1 sự GIÚP ĐỠ,động viên nào NÊN hãy sống vì mình và vì những người yêu thương mình,những người quan tâm mình và quan trọng đối với mình mà sống tốt và vũng chắc để bước tiếp với cuộc sống tươi đẹp này. VÌ CHÚNG TA LUÔN CÓ 1 BỜ VAI VỮNG CHẮC LÀ ĐẠI GIA ĐÌNH CHÚNG TA MÀ SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827
Ngày mai và mọi ngày đều sẽ là những ngày mới và đẹp tươi đối với chúng ta hết nhé cả nhà.....
MỖI NGÀY TÔI CHỌN 1 NIỀM ZUI.....I....I.I..I.I.I.I..I.I.I. SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827 .À...không được.....zậy ít lắm,mỗi ngày CHÚNG TA SẼ CHỌN 1 NGÀN , 1 TỈ, 1 1 1 1 VẠN LẦN CỦA TỈ TỈ TỈ TỈ TỈ TỈ TỈ TỈ TỈ TỈ TỈ ....NIỀM ZUI...luôn Hé hé SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 640401263 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 640401263 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 640401263 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 640401263 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 640401263 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 640401263 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 640401263
Nickkhun
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Nickkhun

Gia nhập ngày : 25/12/2011
Nghề nghiệp : Chuyên Gia Cưa Bom

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime01/03/12, 01:23 pm

Cảm động wá!!!! SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 490525052
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime01/03/12, 01:24 pm

Nickkhun đã viết:
Cảm động wá!!!! SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 490525052
Thanks Nickkhun..... SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2746941580
Nickkhun
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Nickkhun

Nghề nghiệp : Chuyên Gia Cưa Bom

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime01/03/12, 01:27 pm

Đúng zị trong cuộc sống ko co ai mà ko vấp ngã nhưng biết đứng dậy mới là điều quan trọng. Admin hãy cố gắng quên đi những chuyện buồn đã qua mà vui vẻ trở lại nha!!!! SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2955101197
hungmen
Thành Viên C1
Thành Viên C1

Gia nhập ngày : 26/12/2011
Nghề nghiệp : móc kim cương!

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime01/03/12, 01:42 pm

chuyên ji rồi cũng sẽ wa mà! hãy cố gắng lên nhé! đời người ai ko có lúc phạm phải sai lầm hay ji` ji`. nhưng quan trọng là biết đứng lên sữa sai là ok rồi
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime01/03/12, 02:00 pm

OK...thank cả nhà nhìu lắm. Àdmin biết rồi. Cuộc sống mà đâu ai hoàn hảo đâu nè.... SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827 Buồn phiền gì cũng có Đại gia đình C1 chúng ta rồi mà....yêu cả nhà nhìu lắm. 1 vài câu động viên an ủi ntn thôi là đủ hạnh phúc lắm rồi cả nhà ơi SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 1809611858
Mr.vu
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Mr.vu

Gia nhập ngày : 19/12/2011
Nghề nghiệp : Nhân viên Gỡ Boom

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime01/03/12, 02:07 pm

SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 347294462 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 347294462 xúc động wa hjhj trong cuộc sông ko ai khong vấp ngã mà quan trong người đó biết đứng lên sau vấp ngã đó đc hay ko SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 3148505219
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime01/03/12, 02:15 pm

Mr.vu đã viết:
SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 347294462 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 347294462 xúc động wa hjhj trong cuộc sông ko ai khong vấp ngã mà quan trong người đó biết đứng lên sau vấp ngã đó đc hay ko SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 3148505219
OK ko được thì bằng mọi cách cũng sẽ được mà Mr vũ. Thanks V nè...không được thì chắc Admin nhà mình sẽ ko ngồi mà viết để mọi ng rút kinh nghiệm theo luôn đâu SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827
Kung Lao
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Kung Lao

Gia nhập ngày : 27/12/2011
Nghề nghiệp : Khủng bố

Bài gửiTiêu đề: ABC   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime01/03/12, 02:31 pm

SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 347294462 ==> SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 3710256819 ==> SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 490525052 ==> SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 448110242 ==> SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2300537506
/N/PamBoom!!
Thành Viên C1
Thành Viên C1
/N/PamBoom!!

Gia nhập ngày : 21/12/2011
Nghề nghiệp : Đánh răng cá sấu

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime02/03/12, 04:33 pm

Admin đã viết:
Mr.vu đã viết:
OK ko được thì bằng mọi cách cũng sẽ được mà Mr vũ. Thanks V nè...không được thì chắc Admin nhà mình sẽ ko ngồi mà viết để mọi ng rút kinh nghiệm theo luôn đâu SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827
thuj mak pun lam j mak hong pjt nua .....cu z mak pat huy di .... SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 1140187277 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 1140187277
ai mak k mot lan mat nhung saj lam may oi..... SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2613704821
Nick Hải
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Nick Hải

Gia nhập ngày : 22/12/2011
Nghề nghiệp : Bán kẹo kéo,bánh cam,bánh dừa
Đôi nét về bản thân : Thật lòng khổ lắm người ơi..hic

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime02/03/12, 07:33 pm

chuyện qua rồi cho nó qua đi bạn của tôi....cuộc đời còn nhiều thứ làm mình vui lắm đừng vì cái chuyện sui đóa mà làm cho cuộc sống mất cái niềm vui nhoa Già Làng ...nhớ là bên Già Làng vẫn còn Đại Gia Đình C1 và có Hải nữa..bạn bè vẫn ở bên G mòa....cố lên nhoa....
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=mnOnIOIsyp
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime02/03/12, 10:33 pm

Nick Hải đã viết:
chuyện qua rồi cho nó qua đi bạn của tôi....cuộc đời còn nhiều thứ làm mình vui lắm đừng vì cái chuyện sui đóa mà làm cho cuộc sống mất cái niềm vui nhoa Già Làng ...nhớ là bên Già Làng vẫn còn Đại Gia Đình C1 và có Hải nữa..bạn bè vẫn ở bên G mòa....cố lên nhoa....
Tất nhiên rồi H à...G thanks H nhìu lắm.....G đã quên luôn rồi nè. Quá khứ rồi mà. Mình đâu mất đi niềm vui j chuyện ko đáng đó nè. Bên G cũng còn nhìu người Đại gia đình C1 mình nữa mà....có Hải nữa là OK rồi..... SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827
Nick Hải
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Nick Hải

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime03/03/12, 05:56 pm

ùm....đừng vì người không đáng mà làm cuộc sống mất vui...thế giới này còn nhiều người chung thủy lắm.... nếu thấy được hãy sống với thế giới đồng tính...keke.....
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime03/03/12, 10:33 pm

Nick Hải đã viết:
ùm....đừng vì người không đáng mà làm cuộc sống mất vui...thế giới này còn nhiều người chung thủy lắm.... nếu thấy được hãy sống với thế giới đồng tính...keke.....
SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 4193844523 hehe......Lỡ sống với thằng đồng tính đó rồi có thằng đồng tính khác thích thằng ghệ của mình chặng đường đánh mình mang nhục nữa rồi sao ta????????? SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2298092778 lúc đó là THUA CUỘC ĐỜI LUN SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 3352663498
Nick Hải
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Nick Hải

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime04/03/12, 10:25 am

thôi đến với HẢi đi....Hải cong độc thân ....mình đến với nhau nha..
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime04/03/12, 09:33 pm

Nick Hải đã viết:
thôi đến với HẢi đi....Hải cong độc thân ....mình đến với nhau nha..
SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 3352663498
penhic1
Thành Viên C1
Thành Viên C1
penhic1

Gia nhập ngày : 29/12/2011
Nghề nghiệp : le lưỡi dán tem

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime07/03/12, 07:12 pm

Lâu ùi pe' nhi ko có lên diễn đàn nên ko đọc được những lời tâm sự của G..bữa nay rep muộn vậy..hihi..thôi thỳ nói túm gọn lại là CHÚC ADMIN MẪI MÃI VUI VẺ..VƯỢT QUA NHỮNG CHIỆN ĐÁNG TIẾC VỪA XÃY RA NHA..pe'nhi lúc trước cũng giống vậy đó..tự kỉ mấy ngày nun:(...nhưng mà không sao..tự tin để đứng vững nak`..hihi..
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime07/03/12, 09:50 pm

penhic1 đã viết:
Lâu ùi pe' nhi ko có lên diễn đàn nên ko đọc được những lời tâm sự của G..bữa nay rep muộn vậy..hihi..thôi thỳ nói túm gọn lại là CHÚC ADMIN MẪI MÃI VUI VẺ..VƯỢT QUA NHỮNG CHIỆN ĐÁNG TIẾC VỪA XÃY RA NHA..pe'nhi lúc trước cũng giống vậy đó..tự kỉ mấy ngày nun:(...nhưng mà không sao..tự tin để đứng vững nak`..hihi..
Đúng rồi N nhỏ ơi...thank N nhỏ nhìu lắm nè. G đang bình thường hồn nhiên nhí nhảnh như ngày nào mà.... SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 3352663498 ..G, NHI NHỎ CÙNG CẢ NHÀ TA HÃY LUN TỰ TIN ĐỂ ĐỨNG VỮNG lun hen N nhỏ và cả nhà....
truc_nguyenc1
Thành Viên C1
Thành Viên C1

Gia nhập ngày : 11/02/2012
Nghề nghiệp : chuyen ja choc pha

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime29/03/12, 09:21 pm

nhug ngay wa n cam nhan dc g da chug to za lm dc nhu g noi
g zan nhu lux trc zan zui ze nhu ngay nao k tu ki nua
n rat zui ln doa..... khj thay g lm dc dieu do cho du n pik lm dc z au de dag j au
put chjn j oy kug wa...kug nhu g noi sau con mua troi laj sag.... SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2298092778 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2298092778
za n tjn rag hog co chjn j lm g guc ga dc hjt .........

Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime29/03/12, 10:41 pm

truc_nguyenc1 đã viết:
nhug ngay wa n cam nhan dc g da chug to za lm dc nhu g noi
g zan nhu lux trc zan zui ze nhu ngay nao k tu ki nua
n rat zui ln doa..... khj thay g lm dc dieu do cho du n pik lm dc z au de dag j au
put chjn j oy kug wa...kug nhu g noi sau con mua troi laj sag.... SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2298092778 SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 2298092778
za n tjn rag hog co chjn j lm g guc ga dc hjt .........

SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 1314161138 G bít rồi...già làng mà N....Già làng mà bùn nữa thì sao cả nhà có tinh thần nữa nè...G thanks Ng và cả nhà nha. Sóng gió đã qua hết rồi..giờ chỉ có niềm zui trở lại như ngày nào thôi N ơi SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 295847827
alex_nguyen
Thành Viên C1
Thành Viên C1

Bài gửiTiêu đề: hom nay nho ca nha wa dj   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime15/07/12, 04:56 pm

hom nao hen nhau dj nhau 1 bua cho ra tro, o nha waj chan wa y
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime15/07/12, 05:36 pm

alex_nguyen đã viết:
hom nao hen nhau dj nhau 1 bua cho ra tro, o nha waj chan wa y
Hình như hơi lạc đề so với chủ đề đang bình luận thì phải ? SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! 3180213076
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!   SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!! I_icon_minitime

SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ SÁNG !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang