♥....♥.Welcome to 12C1 Thiên Đường Tình Bạn.♥.... ♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥....♥.Welcome to 12C1 Thiên Đường Tình Bạn.♥.... ♥

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!

Go down 
hungmen
Kung Lao
mr.thai
HunterHero
Admin
penhic1
Mr.vu
Nick Hải
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Nick Hải
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Nick Hải

Gia nhập ngày : 22/12/2011
Nghề nghiệp : Bán kẹo kéo,bánh cam,bánh dừa
Đôi nét về bản thân : Thật lòng khổ lắm người ơi..hic

Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 07:04 am

mình xin có chút ý kiến zìa ziệc chuẩn bị cho 26-3...mong sẽ được nghe ý kiến của cả nhà.......
mình hok biết trong lớp tại sao lại có chuyện chia làm 2 phía để đặt áo lớp zậy ? về chuyện này mình có ý kiến hay là lớp ngôi lại bỏ qua những hiểu lầm để mình giải quyết vấn đề....nếu lớp mình mặc 2 mẫu áo khác nhau như zậy chẳng phải là nói với các lớp khác rằng lớp mình hok đoàn kết hả???/......mà ngày 26-3 là ngày thể hiện sự đoàn kết sao ????? rồi áo của thầy sẽ màu gì ???? rồi thầy sẽ như thế nào khi thấy lớp chia rẽ zậy ???
ý kiến của mình thì bây giờ nếu zậy thì mình cho bạn nam mặc áo mặt trước màu Xanh sau lưng thì màu Hồng phấn...con bạn nữ thì mạc trước màu hồng phấn và sau lưng mặc màu xanh....rồi có cùng logo cùng biểu tượng..chỉ con 1 năm cuối nên hãy đoàn kết để sau nay mình con có kỉ niệm về những ngày tháng được làm bạn bè ngồi trong 1 lớp học dưới 1 mái trường.......
con nếu lớp minh vẫn chia ra 2 màu áo zậy chắc mình hok zui với lớp trong dịp 26-3....biết là thiếu mình thì lớp zẫn zui nhưng zậy ra ngoài nhìn mặt lớp khác mình ngại lắm......ngại zì lớp mình chia 2 phe zậy nhìn kì lắm......
Mong được nghe ý kiến của tất cả thành viên..
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=mnOnIOIsyp
Mr.vu
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Mr.vu

Gia nhập ngày : 19/12/2011
Nghề nghiệp : Nhân viên Gỡ Boom

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 08:09 am

hay hay y kien hay ma minh thay mac 2 mau co thay sao ko noj thjet do Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Nick Hải
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Nick Hải

Gia nhập ngày : 22/12/2011
Nghề nghiệp : Bán kẹo kéo,bánh cam,bánh dừa
Đôi nét về bản thân : Thật lòng khổ lắm người ơi..hic

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 09:10 am

hok mac 2 mau thi thu 7 ca lop hop laj chon 1 mau khac...
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=mnOnIOIsyp
Mr.vu
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Mr.vu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 02:07 pm

ok aj sao tui zay tui chi theo so do^ng thui doan ket thi fai tap the lol! lol! lol!
penhic1
Thành Viên C1
Thành Viên C1
penhic1

Gia nhập ngày : 29/12/2011
Nghề nghiệp : le lưỡi dán tem

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 05:22 pm

ừ đúng rồi đó..còn mấy tháng nữa là lớp chya tay nhau rồi..sao pải chya rẻ như zây;..tui cũng mong các pạn si ngĩ lại bỏ qa hết những mâu thuẫn trước đây để lớp chúng ta đoàn kết lại nhé..sao các bạn ko để những kỉ nịm đẹp trc' khi rời xa lớp c1 thân iu này chứ?vì 1 tập thể lớp c1 thân iu các pạn nhé..t7 này sẽ họp lại 1 lần nữa thống nhất màu áo lớp ta.
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Gia nhập ngày : 14/12/2010
Nghề nghiệp : Thuần hóa thú dữ
Đôi nét về bản thân : Đẹp trai khổ lắm người ơi! huhu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 05:25 pm

KoKoRjn đã viết:
mình xin có chút ý kiến zìa ziệc chuẩn bị cho 26-3...mong sẽ được nghe ý kiến của cả nhà.......
mình hok biết trong lớp tại sao lại có chuyện chia làm 2 phía để đặt áo lớp zậy ? về chuyện này mình có ý kiến hay là lớp ngôi lại bỏ qua những hiểu lầm để mình giải quyết vấn đề....nếu lớp mình mặc 2 mẫu áo khác nhau như zậy chẳng phải là nói với các lớp khác rằng lớp mình hok đoàn kết hả???/......mà ngày 26-3 là ngày thể hiện sự đoàn kết sao ????? rồi áo của thầy sẽ màu gì ???? rồi thầy sẽ như thế nào khi thấy lớp chia rẽ zậy ???
ý kiến của mình thì bây giờ nếu zậy thì mình cho bạn nam mặc áo mặt trước màu Xanh sau lưng thì màu Hồng phấn...con bạn nữ thì mạc trước màu hồng phấn và sau lưng mặc màu xanh....rồi có cùng logo cùng biểu tượng..chỉ con 1 năm cuối nên hãy đoàn kết để sau nay mình con có kỉ niệm về những ngày tháng được làm bạn bè ngồi trong 1 lớp học dưới 1 mái trường.......
con nếu lớp minh vẫn chia ra 2 màu áo zậy chắc mình hok zui với lớp trong dịp 26-3....biết là thiếu mình thì lớp zẫn zui nhưng zậy ra ngoài nhìn mặt lớp khác mình ngại lắm......ngại zì lớp mình chia 2 phe zậy nhìn kì lắm......
Hải nói như zậy thì cũng đúng. Vì năm nay là năm 12 cuối cấp rồi. Năm cuối của đời học sinh mà chia phe như zị thì cũng bùn. K đoàn kết nữa thì mấy lớp khác nhìn cũng không được đâu. 1 : Nhưng về việc đặt áo thì cái áo màu hồng đó không phải là do ai chọn hết, mà là cũng được sự đồng ý của rất đông bạn nữ và cũng 1 số bạn nam đồng tình nên mới chọn màu hồng. Nhưng đang trong thời gian chọn thôi chứ chưa quyết định được. G cũng có nghe nói có 1 số bạn ở lớp (khoảng 8 9) người thôi chọn lại màu xanh. Có thể vì mấy bạn đó không thích màu hồng. Nhưng G nghĩ mình sống trong 1 tập thể chứ không phải là cá nhân mình mà chọn như zị. Tập thể thì phải chọn theo số đông. Dù các bạn không thích không muốn nhưng không lẻ ngta chọn màu hồng hết riêng 8 9 bạn đó chọn màu xanh thì còn gì là lớp. Cái áo đó,màu hồng đó là do tập thể được sự ủng hộ nhìu người nên chọn chứ không phải là riêng cá nhân G chọn hay là Hiền hay là Nguyện hoặc là ai khác mà là do ý kiến số đông.
2: Là lý do chọn màu hồng tại vì các bạn thấy áo màu hồng lạ và ít người đặt nên lớp mình đặt thì sẽ hợp hơn. Áo xanh thì nhìu wá rồi . Hơn nữa là áo lớp chứ đâu phải áo cá nhân mà chọn lựa nhìu nè....Chỉ mặc 1 ngày thôi mà, rồi những ngày họp lớp lại thôi mà. Áo màu xanh G cũng thích nhưng mà nhìu người không chọn nên G cũng phải chọn theo màu hồng rồi. Chứ G đâu chê gì màu xanh hay màu hồng
3: G nghĩ trong lớp mấy bạn nên từ chối không chọn màu hồng là chỉ có NHÂN và THÁI thôi...vì có 2 người này là hơi đen thôi. Zị mà 2 bạn đó vẫn chọn theo số đông vì tập thể mà..Thời đại bây giờ rồi...Con trai mặc áo màu hồng là bình thường..không có gì gọi là ko đẹp hết. Với lại áo là áo tập thể chỉ mặc 1 ngày mà kén chọn màu này màu kia làm gì.. Trong khi số đông đều chọn như zị...Chỉ số ít các bạn chọn màu xanh thì thấy kì với các lớp khác lắm. G nghĩ mấy bạn nên suy nghĩ lại.
Còn việc như H nói áo mà 2 màu thì G thấy ko đồng tình lắm. Nói chung là mặc như zị thấy ghê à Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 3352663498
Đó là ý kiến của G

Được sửa bởi Admin ngày 05/01/12, 10:13 pm; sửa lần 1.
https://c1cm.forumvi.com
Mr.vu
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Mr.vu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 06:28 pm

Admin đã viết:
KoKoRjn đã viết:
Hải nói như zậy thì cũng đúng. Vì năm nay là năm 12 cuối cấp rồi. Năm cuối của đời học sinh mà chia phe như zị thì cũng bùn. K đoàn kết nữa thì mấy lớp khác nhìn cũng không được đâu. 1 : Nhưng về việc đặt áo thì cái áo màu hồng đó không phải là do ai chọn hết, mà là cũng được sự đồng ý của rất đông bạn nữ và cũng 1 số bạn nam đồng tình nên mới chọn màu hồng. Nhưng đang trong thời gian chọn thôi chứ chưa quyết định được. G cũng có nghe nói có 1 số bạn ở lớp (khoảng 8 9) người thôi chọn lại màu xanh. Có thể vì mấy bạn đó không thích màu hồng. Nhưng G nghĩ mình sống trong 1 tập thể chứ không phải là cá nhân mình mà chọn như zị. Tập thể thì phải chọn theo số đông. Dù các bạn không thích không muốn nhưng không lẻ ngta chọn màu hồng hết riêng 8 9 bạn đó chọn màu xanh thì còn gì là lớp. Cái áo đó,màu hồng đó là do tập thể được sự ủng hộ nhìu người nên chọn chứ không phải là riêng cá nhân G chọn hay là Hiền hay là Nguyện hoặc là ai khác mà là do ý kiến số đông.
2: Là lý do chọn màu hồng tại vì các bạn thấy áo màu hồng lạ và ít người đặt nên lớp mình đặt thì sẽ hợp hơn. Áo xanh thì nhìu wá rồi . Hơn nữa là áo lớp chứ đâu phải áo cá nhân mà chọn lựa nhìu nè....Chỉ mặc 1 ngày thôi mà, rồi những ngày họp lớp lại thôi mà. Áo màu xanh G cũng thích nhưng mà nhìu người không chọn nên G cũng phải chọn theo màu hồng rồi. Chứ G đâu chê gì màu xanh hay màu hồng
3: G nghĩ trong lớp mấy bạn nên từ chối không chọn màu hồng là chỉ có NHÂN và THÁI thôi...vì có 2 người này là hơi đen thôi. Zị mà 2 bạn đó vẫn chọn theo số đông vì tập thể mà..Thời đại bây giờ rồi...Con trai mặc áo màu hồng là bình thường..không có gì gọi là ko đẹp hết. Với lại áo là áo tập thể chỉ mặc 1 ngày mà kén chọn màu này màu kia làm gì.. Trong khi số đông đều chọn như zị...Chỉ số ít các bạn chọn màu xanh thì thấy kì với các lớp khác lắm. G nghĩ mấy bạn nên suy nghĩ lại.
Còn việc như H nói áo mà 2 màu thì G thấy ko đồng tình lắm. Nói chung là mặc như zị thấy ghê à lol!
Đó là ý kiến của G
y của G như zay la phải rồi như tôi có đơi nào ma mặc áo màu hồng đâu cũg j tập thể nên tôi mơi mặc chứ, đã là áo lơp thy đông mơi gọi la áo lớp chứ 1 nguoi mặc áo màu khác là áo cá nhân rôi giờ zô lớp coi y kiên ai đồ tìn vơi ao mau hông nhui thi lam cái đó la y kiến mọi ngươi ko phải la ý kiên riêng của ai mà ao lơp 1 năm mặc 1 lần chứ đâu phải ao măc thương đâu ai thich măc thương thi ra shop mua cuurg đc zậy
HunterHero
Thành Viên C1
Thành Viên C1
HunterHero

Gia nhập ngày : 03/01/2012
Nghề nghiệp : Thợ săn ruồi

Bài gửiTiêu đề: Ý kiến về việc đặt áo lớp   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 06:48 pm

theo mình thì cả lớp cùng ngồi lại mà bàn thật kì vấn đề này không thoi mõi người 1 ý thì sao đoàn kết được
Mr.vu
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Mr.vu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 06:52 pm

giờ bỏ phiếu là công bằng ai đông thi đồng y zạy thui chứ 9 ngươi 10 ý sao song áo lớp cheers cheers cheers
mr.thai
Thành Viên C1
Thành Viên C1
mr.thai

Gia nhập ngày : 04/01/2012
Nghề nghiệp : Xỉa răng cá sấu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 06:53 pm

Mad thang nao noj tao den zj....chet me ak ngen...theo th thj thu 7 nay mjh ngoj laj noj het tat ca y kjen dj neu y kjen nao dong thj mjh dat ao mau doa nha!!!! bounce con rjeg th thj ko coa y kjen j het ao mau nao cug dc mak!!!!! tongue mjh j tap the j so dong dj nha!!!! nam cuoi ruj cac pan ko nen lam nhu z nua.....doan ket doan ket daj doan ket mak!!!!! Basketball lol! th thay lop mjh ko doan ket th cug ko zuj j het ak!!!! mog la cac pan nghj laj va doan ket hon nha!!!!kekekekeke Twisted Evil Twisted Evil lol!
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 06:54 pm

HunterHero đã viết:
theo mình thì cả lớp cùng ngồi lại mà bàn thật kì vấn đề này không thoi mõi người 1 ý thì sao đoàn kết được
Đúng rồi...thì g nói chọn áo màu hồng là do sự đồng tình của nhìu bạn trong lớp mà ..Đâu phải là ý kiến của cá nhân ai đâu..Sống trong tập thể mà.... Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 2746941580

Được sửa bởi Admin ngày 05/01/12, 10:00 pm; sửa lần 1.
mr.thai
Thành Viên C1
Thành Viên C1
mr.thai

Gia nhập ngày : 04/01/2012
Nghề nghiệp : Xỉa răng cá sấu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 07:23 pm

lol! y kjen cua mrvu hay doa....bo phjeu ruj theo so dong nha!!!chu moj nguoj 1 y thj ko xong dau.... Cool Cool
Mr.vu
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Mr.vu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 07:26 pm

neu lop ma mac 2 mau thi V chac mun dj 26-3 dau dj cho nhucj mặt hay sao Shocked Shocked
Kung Lao
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Kung Lao

Gia nhập ngày : 27/12/2011
Nghề nghiệp : Khủng bố

Bài gửiTiêu đề: Đoàn kết   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime05/01/12, 08:27 pm

"Cắp sách đến trường lòng ta thêm rộn rã, cái tuổi học trò thật là vất vả và hồn nhiên" rabbit Hay là chụp hình tôi đi mấy bạn rồi in lên trước áo đó, thấy được hem? Very Happy
hungmen
Thành Viên C1
Thành Viên C1

Gia nhập ngày : 26/12/2011
Nghề nghiệp : móc kim cương!

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime06/01/12, 12:03 am

hùng men cũng ko tán thành chuyện một lớp mà mặc 2 màu áo! vì vậy T7 này các bạn cứ họp lại rồi quyết định đi! ai có ý kiến ji thì cứ nói thẳng ra hết rồi thống nhất luôn! hùng cũng muốn gửi đến các bạn có ý muốn li khai khỏi tấp thể:" năm cuối rồi, hãy cố gắng bỏ qua cái tôi của bản thân đi các bạn nhé! hãy vì tập thể cũng như vì bản thân mình đừng để lớp mất đoàn kết vì nếu 45/45 người điều chung một lòng thì rất là vui đúng ko! mà lớp vui thì các bạn cũng zui mà! vì vậy hãy cố gắng đừng để những chuyện ko vui xảy ra trong lớp mình nhé!" T7 này hùng có chuyện nên ko đi học, các bạn cứ thống nhất tập thể sau thì hùng vậy
Đó là ý kiến riêng của hùng có ai buồn phiền thì cứ góp ý h xjn nghe!
Mr.vu
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Mr.vu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime06/01/12, 12:08 pm

hungmen đã viết:
hùng men cũng ko tán thành chuyện một lớp mà mặc 2 màu áo! vì vậy T7 này các bạn cứ họp lại rồi quyết định đi! ai có ý kiến ji thì cứ nói thẳng ra hết rồi thống nhất luôn! hùng cũng muốn gửi đến các bạn có ý muốn li khai khỏi tấp thể:" năm cuối rồi, hãy cố gắng bỏ qua cái tôi của bản thân đi các bạn nhé! hãy vì tập thể cũng như vì bản thân mình đừng để lớp mất đoàn kết vì nếu 45/45 người điều chung một lòng thì rất là vui đúng ko! mà lớp vui thì các bạn cũng zui mà! vì vậy hãy cố gắng đừng để những chuyện ko vui xảy ra trong lớp mình nhé!" T7 này hùng có chuyện nên ko đi học, các bạn cứ thống nhất tập thể sau thì hùng vậy
Đó là ý kiến riêng của hùng có ai buồn phiền thì cứ góp ý h xjn nghe!
hungmen oi 45/45 tin ca thay chu nhiem ha minh la nguoi 44 ruj ma Very Happy
Mon love
Thành Viên C1
Thành Viên C1

Nghề nghiệp : kinh doanh pom

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime06/01/12, 01:48 pm

Tôi mog lớp mjh po wa hjt moj chjen dj. Đoàn kết lai dj kon koa mấy tháng nua la chja tạy lop roi. Kon zu ao thj thư 7 o lai dj chu t thay lop mak 2 mau ao thj lop ng.ta se kuoj lop mjh rồi chac gj thay chu nhiem mjnh zuj. VÌ TẬP THỂ ĐI ĐOÀN KẾT LẠI ĐI ĐẠI GIA ĐÌNH C1 Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 838372130
HaiEURO_mr.mom
Thành Viên C1
Thành Viên C1
HaiEURO_mr.mom

Gia nhập ngày : 05/01/2012
Nghề nghiệp : ban ma tuy

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime06/01/12, 08:43 pm

mih thi lam pieng doc may dog chu tren wua nhung mih cung dong y ve zit ca lop xum lai ban truyen dat ao lop do nhak heheheheheh Very Happy
HaiEURO_mr.mom
Thành Viên C1
Thành Viên C1
HaiEURO_mr.mom

Gia nhập ngày : 05/01/2012
Nghề nghiệp : ban ma tuy

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime06/01/12, 08:48 pm

cái lớp mà mặt hai màu áo người ta coi ra giì mình không tán thành truyện đó nong lam roi nh
/N/PamBoom!!
Thành Viên C1
Thành Viên C1
/N/PamBoom!!

Gia nhập ngày : 21/12/2011
Nghề nghiệp : Đánh răng cá sấu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime06/01/12, 08:50 pm

Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 3710256819 uh thj y kjen cua mau ao nao nhjeu thj tọ mjnh thong nhat y kjen la chon ao mau do nhak !!!!con toi thj k coa y kjen j hjt .....toi thj k coa y kjen j hjt ca ....aj mau nao thj tọ mau do nhak.......mjnh song tap the dj cac pan than yeu c1 uj Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 3352663498
HunterHero
Thành Viên C1
Thành Viên C1
HunterHero

Gia nhập ngày : 03/01/2012
Nghề nghiệp : Thợ săn ruồi

Bài gửiTiêu đề: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime06/01/12, 09:16 pm

tôi cũng vậy...............tôi theo phần đông
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime06/01/12, 09:29 pm

Từ khi có web lớp Già làng thấy lớp mình zui hẳn lên..Những chuyện gì khó nói ở lớp mọi người đều có thể dễ dàng nói chiện tâm sự và thông cảm hiểu cho nhau hơn.. Già làng thiệt là zui wa' đi Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 2298092778 Già làng cũng thấy đa số các bạn đều chọn theo phần đông vì đó là mình đang sống trong 1 tập thể phải vì 1 tập thể rồi mà..Không thể vì cá nhân được đâu các bạn à...Năm cuối nữa rồi mà Vậy cả nhà ta hãy cùng đoàn kết lại TẤT CẢ VÌ 1 ĐẠI GIA ĐÌNH C1 THÂN IU CỦA CHÚNG TA NHÉ.... Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 908741483 Iu cả nhà....
Có gì thì cả nhà cứ ngồi xuống,uống miếng nước,ăn miếng bánh rồi trò chuyện lại nha.!

P/s: Chủ đề này coi bộ hấp dẫn ý kiến của nhìu thành viên wa' và cũng là vấn đề lớp ta chưa giải quyết hết được. Già làng sẽ thưởng nóng cho tác giả bài viết áo lớp này 1 ly bia nè Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! Newyear-29 cùng 1 dĩa trái cây đặc biệt Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! Newyear-25để nhâm nhi lấy tinh thần mà viết nha.!
Các thành viên còn lại có bài viết nào hay hoặc có nhiều đóng góp cho diễn đàn thì Già làng cũng sẽ thưởng nóng cho cả nhà luôn nè...Hoan nghênh hoan nghênh chào đón bài viết của Đại gia đình c1 chúng ta nhé...! Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 3352663498
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime07/01/12, 12:23 pm

Thôi rồi...thế là xong...Già làng đã nghĩ cho lớp,vì thầy chủ nhiệm,vì 1 tập thể c1 đoàn kết mà nói họp lại chuyện đặt chung 1 màu áo lớp vậy mà...........................
Thôi giờ Già làng cũng ko bít fai làm sao. Nhưng sống trong tập thể mà các bạn đa số đều chọn màu hồng chỉ có khoảng 8 9 người là chọn khác màu rồi cuối cùng họp lại 1 màu lấy số đông mà các bạn áo màu xanh cũng không chụi theo tập thể là màu hồng thì Già làng bó tay. Chắc có lẻ áo lớp chỉ có các bạn nào theo số đông thì mặc màu đông còn lại 8 9 bạn gì đó không theo số đông thì tuỳ các bạn thôi. Vì lớp tất cả thành viên đã chia sẽ đưa ra ý kiến lấy theo số đông mà các bạn không chụi nữa thì đành bó tay. Có lẻ Già làng sẽ cùng các bạn số đông ở lớp chọn màu hồng và sẽ mặc. Còn lại các bạn không muốn theo số đông thì các bạn cứ việc làm riêng. Thật là buồn......................không bít nói gì hơn...Tiếc cho các bạn đã góp ý kiến là hãy vì 1 tập thể...!
Bùn thật.! Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 448110242 Thôi thì đành như vậy! Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 1639177035
penhic1
Thành Viên C1
Thành Viên C1
penhic1

Gia nhập ngày : 29/12/2011
Nghề nghiệp : le lưỡi dán tem

Bài gửiTiêu đề: .............   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime07/01/12, 12:36 pm

theo tui nghĩ thì màu áo ko qan trọng..qan trọng là lớp đến ngày 26/3 có zui hay ko..chơi có nhieetj tình hay ko thôi..chứ áo lớp thì chỷ mặc 1 bữa là hết rồi..đâu nhất thiết pai đẹp hay là ko đẹp..chủ yếu là 1 tập thể lớp cùng mặc chung 1 mẫu áo giống nhau thôi mà..tui cũng cảm thấy thiệt sự rất bùn..mong rằng cúi cùng thì lớp cũng sẽ ĐOÀN KẾT. Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 3710256819
Admin
-\/IÞ..Già Làng C1..√
-\/IÞ..Già Làng C1..√

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime07/01/12, 12:49 pm

penhic1 đã viết:
theo tui nghĩ thì màu áo ko qan trọng..qan trọng là lớp đến ngày 26/3 có zui hay ko..chơi có nhieetj tình hay ko thôi..chứ áo lớp thì chỷ mặc 1 bữa là hết rồi..đâu nhất thiết pai đẹp hay là ko đẹp..chủ yếu là 1 tập thể lớp cùng mặc chung 1 mẫu áo giống nhau thôi mà..tui cũng cảm thấy thiệt sự rất bùn..mong rằng cúi cùng thì lớp cũng sẽ ĐOÀN KẾT. Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 3710256819
Ai mà không mong như zi...nhưng mà G nghĩ G và N rồi Hải,Hùng,T Phương,Vũ,Móm iu,....v.v..v.rối nói chung ở lớp ai mà không muốn đoàn kết huống chi là cái áo thôi mà đã như zi...Ai cũng chụi theo số đông..mà số đông lại chọn màu hồng rồi mấy bạn đó lại không chụi theo nữa thì thôi bó tay chứ làm sao giờ..Dù gì ở lớp được 28 29 người mặc áo màu hồng giống nhau cũng được chứ mọi người mọi thành viên đã hết lời hết cách rồi. ! Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 838372130 G nghĩ là công cuộc xây dựng lại khối đại đoàn kết chỉ được 30mấy người đồng tình còn lại thì không rồi...Bùn thật Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! 448110242
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!   Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!! I_icon_minitime

Ý kiến về việc đặt áo lớp!!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Tác hại của việc viết không dấu=))sau tin nhắn là....
» Bài ráp ne hay thi cho y kien ko cung ho
» Hãy Sống Thật Lòng...các bạn nghe rồi cho ý kiến nha.........
» Gữi mẹ người luôn chăm lo cho các con....mong mọi người góp ý kiến..