♥....♥.Welcome to 12C1 Thiên Đường Tình Bạn.♥.... ♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥....♥.Welcome to 12C1 Thiên Đường Tình Bạn.♥.... ♥

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lại thêm một câu hỏi hay được sưu tầm nè!

Go down 
Tác giảThông điệp
Kung Lao
Thành Viên C1
Thành Viên C1
Kung Lao

Gia nhập ngày : 27/12/2011
Nghề nghiệp : Khủng bố

Lại thêm một câu hỏi hay được sưu tầm nè! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lại thêm một câu hỏi hay được sưu tầm nè!   Lại thêm một câu hỏi hay được sưu tầm nè! I_icon_minitime07/01/12, 06:27 pm

Giả sử bạn quen biết một người phụ nữ đang mang thai, người đó đã có tám đứa con trong đó có 2 đứa bị Điếc, 1 đứa bị Mù và 1 đứa bị bệnh Đao. Đã thế bản thân người phụ nữ ấy lại bị bệnh Giang Mai Lại thêm một câu hỏi hay được sưu tầm nè! 3180213076 Theo bạn có nên khuyên người phụ nữ ấy phá thai hay không? Nếu bạn khuyên người phụ nữ ấy phá thai, thì có thể bạn đã giết đi một Thiên Tài Lại thêm một câu hỏi hay được sưu tầm nè! 1006228270 Hy vọng bạn không chọn lầm. Kiểm nghiệm bằng thực tế nhiều khi khác với điều ta tưởng!!! Lại thêm một câu hỏi hay được sưu tầm nè! 1639177035 Lại thêm một câu hỏi hay được sưu tầm nè! 2746941580 Lại thêm một câu hỏi hay được sưu tầm nè! 2298092778

Lại thêm một câu hỏi hay được sưu tầm nè!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Câu hỏi hay được sưu tầm.
» Trả lời được khen tài.(ĐÃ GIẢI ĐÁP)
» YÊu Người khác cố quên được em ^^ lik zo nge dj Máy You
» Mong ai sẽ hiểu được điều nay.......
» THÊM RADIO GỞI ĐẾN NGƯỜI QUAN TRỌNG QUÝ GIÀ VỚI hẢI NHƯNG HẢI ĐÃ ĐỂ MẤT NÓ........(biết rằng em sẽ không nghe thấy nhưng mong rồi em sẽ hiểu được lòng anh)......